Inacknowledge ni: Decatur, GA

Sidewalks Kinilala

120 Fairview Ave Decatur, GA 30030, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 330

ID ng Isyu:

3191940

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

500 beses

Lugar:

Decatur

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

127 Fairview - sidewalk is severely damaged from tree removal.


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video