Snow/Ice on Streets Inilagay sa Artsibo

36 Alpine Street Malden Ma 02148 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3194851

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Snow/Ice on Streets

Tiningnan:

138 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, snow

Deskripsyon

The entire street and sidewalks are ice, cars are spinning down the hill, need sand please !


2 Komento

  • City of Malden (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara Malden 311 (Constituent Services Representative) (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.