Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Được thừa nhận

6369 Lake Shore Drive North Saint Petersburg, Florida Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 246320

ID Vấn đề:

3200013

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Tree Trimming/Removal

Đã xem:

361 lần

Vùng lân cận:

Commission District 7

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree

Mô tả

Per CSR - Please trim branches hanging over the road at 6383, 6369, 6332 and 6301 Dartmouth Ave N. Please forward to Parks E1CONTE.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location of tree
Đáp. In alley/City right-or-way

1 Bình luận

  • Được thừa nhận Mayor's Action Center 5 (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video