Trash/Bulk Pick-ups Inilagay sa Artsibo

1735 Claiborne St Richmond, VA 23220, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3219583

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

33 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

329228

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

End table

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Furniture

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.