P-WORKS: Litter Inilagay sa Artsibo

Ocmulgee Heritage Trail Macon, GA 31201, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2090

ID ng Isyu:

3226262

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

BEAUTIFICATION: Downtown Streets & Alleys

Tiningnan:

147 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

All trash overflowing at spring street landing

ay nagtanong din...
T. Location?
S. Right-of-Way
T. The litter is
S. Clustered in one spot, Scattered along the right-of-way

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.