Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Street Repair Kinilala

938-998 Rhode Island Ave Nw Washington, DC 20001, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3227067

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Roadway Repair

Tiningnan:

257 beses

Lugar:

Shaw

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-00088560

Nilagyan ng Tag:

pothole, traffic

Deskripsyon

Terrible pot holes for entire section of roadway. Causing terrible traffic issues.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

  • Ocicatdc@aol.com (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video