Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Alley Repair Kinilala

1636 6th St Nw Washington, DC 20001, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 90

ID ng Isyu:

3233977

Submitted To:

DC 311

Category:

Alley Repair Investigation

Tiningnan:

142 beses

Lugar:

Shaw

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

17-00094742

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Tree root is lifting up bricks in alley


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video