Snow Removal from Public Sidewalk Đã lưu trữ

946 11th St Ne Mason City, IA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

3240402

Submitted To:

Mason City

Danh mục:

Snow Removal from Public Sidewalk

Đã xem:

76 lần

Vùng lân cận:

Mason City

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

crosswalk, sidewalk, snow

Mô tả

sidewalks and crosswalks need shoveling


Vấn đề Lân cận

2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.