Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Homeless Encampment Kinilala

36th St & Martin Luther King Jr Way 94609 Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 22356915

ID ng Isyu:

3242640

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

155 beses

Lugar:

Longfellow

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

714855

Nilagyan ng Tag:

homeless

Deskripsyon

This issue was reported to the City of Oakland Call Center via phone (510-615-5566), email (callcenter@oaklandnet.com), or web (www.oaklandpw.com).


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video