Blight (Property Maintenance Issue) Đã lưu trữ

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3243508

Submitted To:

City of Bridgeport

Danh mục:

Blight (Property Maintenance Issue)

Đã xem:

268 lần

Vùng lân cận:

Bridgeport

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

blighted property

Mô tả

Chưa có phần mô tả.


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.