Signs / Bus Shelters / Pavement Markings Đã lưu trữ

60 Sargent Dr New Haven, CT 06511, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 68965

ID Vấn đề:

3244805

Submitted To:

New Haven

Category:

Bus Shelters

Đã xem:

3317 lần

Vùng lân cận:

Long Wharf

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

pothole, signs, sidewalk

Mô tả

Broken bus shelter glass everywhere on the sidewalk outside of the Jordans furniture long wharf Drive and Sgt Drive


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.