Được ghi nhận bởi: Boston 311

Street Lights Được thừa nhận

256-288 Riverway Boston, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3247399

Submitted To:

Boston 311

Danh mục:

Street Lights

Đã xem:

619 lần

Vùng lân cận:

Fenway-Kenmore

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

101002030276

Đã gắn thẻ:

street light

Mô tả

Light doesn't work at sourhwest corner of the intersection of Longwood/Riverway.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Type of Light
Đáp. Electric
Hỏi. Multiple Lights
Đáp. No

Vấn đề Lân cận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video