Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Sidewalk Repair Kinilala

12 Rhode Island Avenue Northeast Washington, DC 20002, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

325626

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

1876 beses

Lugar:

Eckington

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

12-00347513

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Rubber sidewalk panels need repair


Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video