Traffic Signs Inilagay sa Artsibo

2101-2199 Center St Houston, TX 77007, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3281781

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Traffic Signs

Tiningnan:

110 beses

Lugar:

Rice Military

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

185189

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Downed parking sign laying in street for 3 months

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Sign Damaged - Traffic Signs.
T. Why is this a concern?
S. Sign is laying in street
T. What type of sign missing/damaged?
S. Other Trafic Sign
T. What direction were you traveling?
S. East

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.