Được ghi nhận bởi: City of Houston

Nuisance On Property Được thừa nhận

2416-2418 Mckee St Houston, TX 77009, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 264970

ID Vấn đề:

3282852

Submitted To:

City of Houston

Category:

Nuisance On Property

Đã xem:

3214 lần

Vùng lân cận:

North

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

185303

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What violation would you like to report?
Đáp. Trash/rubbish
Hỏi. Is the Violation near any of the following?
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video