Inacknowledge ni: Newton, MA

Traffic signal not working Kinilala

416 Lexington St Auburndale, MA 02466, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3290293

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Traffic signal not working

Tiningnan:

842 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W220237-032417

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Recent signal timing change is causing gridlock. Left turn from Comm on to Lex gets backed up due to red light at Wolcott. Blocks westbound traffic on Comm causing unnecessary backups. Please study and address.

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video