Roadkill Inilagay sa Artsibo

111-113 Speen St Natick, MA 01760, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3293913

Submitted To:

Natick, MA

Kategorya:

Other

Tiningnan:

168 beses

Lugar:

Natick

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

There is a dead raccoon who has seen better days on Speen Street, Northbound at the West Central traffic signal.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.