illegall dumping decond report Inilagay sa Artsibo

19 Carmel St New Haven, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1615

ID ng Isyu:

3302565

Submitted To:

New Haven

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

1159 beses

Lugar:

Dixwell

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.cityofnewhaven.com

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, homeless

Deskripsyon

Illegal dumping and garbage can tipped over possible homeless shelter


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.