Storm Drain Inilagay sa Artsibo

1952 Forest View Avenue Hillsborough, CA 94010, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

330439

Submitted To:

Town of Hillsborough

Kategorya:

Storm Drain

Tiningnan:

978 beses

Lugar:

Hillsborough

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, drain problem

Deskripsyon

manhole cover is off


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.