Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Potholes Được thừa nhận

3200 Fendall Avenue Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 4060

ID Vấn đề:

3306591

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Potholes

Đã xem:

893 lần

Vùng lân cận:

Brookland Park

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

332013

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Worst alley in richmond va! Please fix


1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video