Street Light Request Inilagay sa Artsibo

2701-2721 4th Avenue South Saint Petersburg, Florida Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5640

ID ng Isyu:

3307539

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Streetlight Request

Tiningnan:

96 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

light burnt out on 4th Ave s. @ 27th st s.
light on North side of street ...closest to 27th


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.