Inacknowledge ni: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Kinilala

4806 Red Oak Lane Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 108085

ID ng Isyu:

3337588

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

342 beses

Lugar:

Woodhaven

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

332790

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Please pick up bulk furniture items from this location.

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Yard Waste

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video