Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Được thừa nhận

3016 Moss Side Ave Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 32380

ID Vấn đề:

3351033

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Trash/Bulk Pick-ups

Đã xem:

440 lần

Vùng lân cận:

Ginter Park Terrace

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

333063

Đã gắn thẻ:

tree, trash

Mô tả

Needs pickup of tree limbs; located in the back alley

cũng đã hỏi...
Hỏi. What type of pickup is this?
Đáp. Yard Waste

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video