Inacknowledge ni: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Kinilala

1732 W Leigh Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3364619

Submitted To:

OLD City of Richmond

Kategorya:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

577 beses

Lugar:

Newtowne West

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

333375

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Dresser, night stand. in the back alley

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Furniture

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video