Inacknowledge ni: Decatur, GA

Sidewalks Kinilala

308 Clairemont Ave Decatur, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3368230

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

295 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Collapsed, buckled sidewalk in front of Baptist Church


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video