Inacknowledge ni: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Kinilala

5619 Limestone Dr Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 13295

ID ng Isyu:

3369430

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

758 beses

Lugar:

South Garden

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

333573

Nilagyan ng Tag:

tree, trash

Deskripsyon

a small pile of tree branches at the edge of the driveway

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Yard Waste

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video