Được ghi nhận bởi: Richmond, VA

Potholes Được thừa nhận

1300 Milton St. Richmond, Virginia Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3369788

Submitted To:

OLD City of Richmond

Danh mục:

Potholes

Đã xem:

386 lần

Vùng lân cận:

North Highland Park

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

333598

Đã gắn thẻ:

pothole

Mô tả

Very large potholes.


Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video