Inacknowledge ni: Richmond, VA

Trash/Bulk Pick-ups Kinilala

1911 Lakeview Avenue Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3370301

Submitted To:

OLD City of Richmond

Category:

Trash/Bulk Pick-ups

Tiningnan:

87 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

333615

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

large daybed-type item out by back trash cans in alley

ay nagtanong din...
T. What type of pickup is this?
S. Furniture

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video