Illegal Dumping Buksan

845-849 61st St Oakland, CA 94608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3400553

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Illegal Dumping

Tiningnan:

264 beses

Lugar:

Santa Fe

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

730816

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

Lots of small liquor bottles along the sidewalk from people that go to the the Stanford Liquor store


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video