Other Inilagay sa Artsibo

8908 Barstow St Ne Albuquerque, NM 87122, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3429706

Submitted To:

City of Albuquerque

Kategorya:

Other

Tiningnan:

274 beses

Lugar:

Nor Este

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

170521-000603

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk, bike concern

Deskripsyon

Tree blocking sidewalk and bike path. This tree is blocking the ability to see any incoming vehicles. This is a very busy pedestrian area.


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.