Inacknowledge ni: Newton, MA

sidewalk blocked by car Kinilala

42 Henshaw Street Newton, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3433386

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Tree Planting

Tiningnan:

950 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W227441-052317

Deskripsyon

would be great to have a real sidewalk with well defined curbs here! thanks.

ay nagtanong din...
T. Comments Section
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. No

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video