Graffiti - Public Property Đã lưu trữ

2100 Willow Street Alameda, CA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

3491207

Submitted To:

City of Alameda

Danh mục:

Graffiti - Public Property

Đã xem:

35 lần

Vùng lân cận:

Alameda

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

graffiti

Mô tả

Graffiti on street


2 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.