Graffiti - Public Property Inilagay sa Artsibo

337 Kitty Hawk Road Alameda, CA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3491229

Submitted To:

City of Alameda

Kategorya:

Graffiti - Public Property

Tiningnan:

27 beses

Lugar:

Alameda

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti on walkway


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.