Được ghi nhận bởi: Saugus, MA

Trash & Recycling Issues Được thừa nhận

1 Springdale Terrace Saugus, Massachusetts Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

3494638

Submitted To:

Saugus Town Hall

Danh mục:

Trash & Recycling Issues

Đã xem:

425 lần

Vùng lân cận:

Saugus

Được báo cáo thông qua:

https://www.saugus-ma.gov

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Street sweeper needed at end of driveway, Large piles of sand/rocks/trash.


Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video