Public Space, Streets and Drains Inilagay sa Artsibo

2-22 Goffe Terrace New Haven, CT 06511, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3498290

Submitted To:

New Haven

Kategorya:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

2568 beses

Lugar:

Beaver Hills

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, drain problem

Duplikado ng :

3498293

Deskripsyon

Unfriendly sidewalk. Barbarity bushes hogging the sidewalk. Cannot walk there


1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.