Trees and Tree Limbs Inilagay sa Artsibo

946 Sw Lindenwood Ave Topeka, Kansas Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3498925

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Trees and Tree Limbs

Tiningnan:

47 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.topeka.org

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

66761

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

tree limbs came down during storm and hit my gutters, more dead tree limbs hanging in tree = would like tree trimmed please.


4 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.