Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property Inilagay sa Artsibo

301-347 Fellsway East Malden, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3520915

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Trash - Illegal Dumping or Abandoned Property

Tiningnan:

224 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

sofa sectional on roadside.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.