Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Illegal Dumping Được thừa nhận

1408 E 33rd St Oakland, CA 94602, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

3529807

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

184 lần

Vùng lân cận:

Lynn-Highland Park

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

742645

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

Trash


3 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video