Street Lights Inilagay sa Artsibo

Address Unavailable Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3530037

Submitted To:

Narberth Borough

Kategorya:

Street Lights

Tiningnan:

451 beses

Lugar:

Narberth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

not working

ay nagtanong din...
T. What is the address and pole number?
S. maybe 8156? too dark to see

1 Komento

  • Isinara Sean Metrick, Borough Manager (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.