Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1814 Carter St. Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3537400

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

145 beses

Lugar:

Maymont

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

211855

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

brush, side


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.