Graffiti Inilagay sa Artsibo

2110 Fennel Dr Corona, CA 92879, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

(Panauhin)

ID ng Isyu:

35378

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Graffiti (including in Parks)

Tiningnan:

350 beses

Lugar:

Corona

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, graffiti

Deskripsyon

Grafitti on back of school xing sign and green electrical utility box b/t Parkview and Fennel Dr.


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.