Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Sinkhole/Pothole Kinilala

3251 Hyde St Oakland, CA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

354091

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

333 beses

Lugar:

Patten

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

441915

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Pothole has been fixed by city but sinkhole is back and water seems to be coming up.


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Nochtli (Rehistradong User)

  • Isinara City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • Reopened nochitl (Panauhin)

  • Nochtli (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video