Inacknowledge ni: Richmond, VA

Other Kinilala

1315 Blair St Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 2360

ID ng Isyu:

3559278

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Other

Tiningnan:

449 beses

Lugar:

Randolph

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

214153

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Trees blocking a good portion of the street on Randolph St., needs to be trimmed back


2 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video