Inacknowledge ni: City of Oakland Call Center

Sidewalk Kinilala

1261-1267 80th Ave Oakland, CA 94621, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 7585

ID ng Isyu:

3567559

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Sidewalk

Tiningnan:

292 beses

Lugar:

Fitchburg

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

746313

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

This is a historic route that is being damaged by the lack of city officials enforcing to keep our city clean


1 Komento

  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video