Graffiti Inilagay sa Artsibo

505 Central Ave Nw Albuquerque, NM 87102, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1850

ID ng Isyu:

3575675

Submitted To:

City of Albuquerque

Category:

Graffiti

Tiningnan:

130 beses

Lugar:

Downtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

170720-001579

Nilagyan ng Tag:

trash, graffiti

Deskripsyon

At 5th and central. In the alley between central and copper. Red graffiti on a metal dumpster

ay nagtanong din...
T. What type of surface?
S. Metal

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.