Inacknowledge ni: Saugus, MA

Sidewalk Repair Kinilala

7 Bayfield Rd Saugus, MA 01906, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3575731

Submitted To:

Saugus Town Hall

Kategorya:

Sidewalk Repair

Tiningnan:

252 beses

Lugar:

Saugus

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Side walk issue.
Still waiting for repairs. As of 7/20/17 it's unsafe to walk. This has been ongoing for a while. Hopefully we will see some results soon.


  • Kinilala DPW (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video