Graffiti Buksan

2701 Fruitvale Ave Oakland, CA 94601, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3579821

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Kategorya:

Graffiti

Tiningnan:

693 beses

Lugar:

Sausal Creek

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

747472

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

There is almost always graffiti on this blue mailbox. The city will need to paint over it because the Federal Post Office will not make time to do it -certainty not as often as we seem to need it done!


  • Kinilala City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

  • TOM (Rehistradong User)

  • City of Oakland (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video