Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

801 Edgehill Rd. Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 160

ID ng Isyu:

3579871

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

207 beses

Lugar:

Maymont

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.richmondgov.com

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

216180

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Sofa


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.