Bulk Trash Inilagay sa Artsibo

1520 Texas Ave Richmond, VA 23220, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

3585123

Submitted To:

City of Richmond

Category:

Bulk Trash

Tiningnan:

136 beses

Lugar:

Maymont

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

216761

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Fire wood, kids toys, grill, screen door


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.