Inacknowledge ni: Newton, MA

Sidewalk repair Kinilala

10 Grant Street Newton, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3587567

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Sidewalk repair

Tiningnan:

947 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W236330-072517

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, sidewalk

Deskripsyon

curbcut uneven and poorly constructed at crosswalk. On route to Franklin Elementary.

ay nagtanong din...
T. Mayor's Newsletter
S. No
T. CW_Result of Request
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video